Co2nnect.org - CO2 on the way to school
All participants»
Mae'r tabl hwn yn dangos y pellter a deithiwyd yn y gwahanol ddulliau teithio yn ôl yr adroddwyr a'r amcangyfrif o'r allyriadau CO2 cysylltiedig Egluro termau ac unedau
Dulliau teithioCO2 (kg)Pellter (km) 
Cerdded021343.3
Beic09757.9
Cludiant gan anifail0386.9
Ricsio/trisio0287
Moped243.83340.2
Beic modur1390.614793.2
Awto ricsio26.2428.5
Beic eira44.5473.4
Car trydan80.61874.4
Car bach2066.418785.3
Car canolig4893.736794.8
Car mawr1858.910157.8
Car hybrid179.22133
Tacsi9185400
Bws5063.673385.5
Bws mini572.510408.9
Trên disel301.55025.5
Trên trydan559.78610.3
Trên tanddaearol231.23557.1
Tram/light rail/trolley bus2165144
Fferi297.12583.5
Cwch cyflym1016.21917.3
Other mode(s)05037.7
Cyfanswm19959.6241625.5